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MAFUNZO YA UELEWA JUU YA SUMUKUVU KWENYE MAHINDI NA NAFAKA 
NYINGINE KWA WAFANYABIASHARA AMBAO NI WASAFIRISHAJI NA 

MAWAKALA WA FORODHA KATIKA MIPAKA YA HOROHORO, HOLILI NA 
NAMANGA  

 
 

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) linapenda kuwafahamisha wafanyabiashara 

ambao ni wasafirishaji na mawakala wa forodha katika mipaka ya Horohoro, Holili na 

Namanga kuwa limeandaa mafunzo kuhusu sumukuvu kwenye mahindi na nafaka 

nyingine. Mafunzo haya yatafanyika katika kumbi za mipaka ya Horohoro tarehe 

2021-06-07, Holili tarehe 2021-06-09 na Namanga tarehe 2021-06-10 kuanzia saa 

02:30 asubuhi. 

 

Mafunzo haya yamelenga kutoa elimu kwa wafanyabiashara ambao ni wasafirishaji 

na mawakala wa forodha kuhusu sumukuvu na usalama wa mahindi na nafaka 

nyingine pamoja na taratibu za kufuata katika kusafirisha mahindi na nafaka kwenda 

nje ya nchi. 

 

Kwa taarifa hii mnaombwa wafanyabiashara ambao ni wasafirishaji na mawakala wa 

forodha kuhudhuria mafunzo haya muhimu bila kukosa. 

 

 

Kwa taarifa zaidi wasiliana na: 

Mkurugenzi Mkuu, 

Shirika la Viwango Tanzania, 

S L P 9524, Dar es Salaam. 

Simu: +255 (022) 2450298; Hotline: +0800 110 827 

Barua pepe: info@tbs.go.tz;  

Tovuti: www.tbs.go.tz 
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